Nhà Mới Hẻm 337 /Đường Ba Đình P8 #Q8
3.98tỷ
| Vị Trí | Hẻm cụt |
| Diện tích đất | 28.7 m² |
| Diện tích sử dụng | 35.3 m² |
| Chiều rộng | 4 m |
| Chiều dài | 7.5 m |
| Hướng nhà | Tây |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 2 m |
| Ra đường lớn | 80 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 4 tỷ 130 TL
– Diện Tích : 4m x 7,5m
– Kết Cấu : 1 Lầu , 1 Lửng, 2 Phòng ngủ, 2 Tollet .
– Hẻm trước nhà gần 2,5m , khu an ninh.
– Nhà Hướng Tây
– Sổ Hồng riêng , khu hiện hữu .
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: 83980












