Nhà Lưu Hữu Phước P15 Q8
3.18tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 31.3 m² |
| Diện tích sử dụng | 31.3 m² |
| Chiều rộng | 3.2 m |
| Chiều dài | 10 m |
| Hướng nhà | Đông Nam |
| Số Phòng Ngủ | 4 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 3 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 2 m |
| Ra đường lớn | 60 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 3 tỷ 180 TL
✓ Diện tích: 3.2m x 10 m
✓ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4Pn 2Wc
✓ Hướng: đông nam
✓ Pháp lý rõ ràng, Chính chủ, Sổ hồng Riêng
✓ Vị trí: hẻm thông thoáng, tiện di chuyển các quận TT,…
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: 153180















