NHÀ HƯNG PHÚ 41M2 ĐẤT 1 LẦU ĐÚC NHÀ ĐẸP Ở LIỀN
3.95tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 41 m² |
| Diện tích sử dụng | 82 m² |
| Chiều rộng | 4 m |
| Chiều dài | 10.5 m |
| Hướng nhà | Đông Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 4 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 20 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Quận8 Giá 3 tỷ 950 TL
Nhà 2 tầng hẻm thông Hưng Phú P9Q8.
- DT : 4 × 10,5m . Diện tích thực tế 40.5m . DT sàn 67,4m2
- Hiện trạng : Trệt, lầu đúc BTCT, 2PN, 2WC, ban công.
- Vị trí : Hẻm thông Hưng Phú – Nguyễn Duy. Gần trường học, UB – CAP, chợ. Cách Cầu Chánh Hưng 300m, cầu Chữ Y 400.
- Thuận lợi : Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh. Thích hợp gia đình an cư.
Pháp lý : Sổ hồng hoàn công đủ. Hướng Đông Bắc
Mã 93950













