NHÀ HẺM XE HƠI VỊ TRÍ KINH DOANH DƯƠNG BÁ TRẠC P1 Q8 GIÁ 5 TỶ
5tỷ
ID: 15000
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 32 m² |
| Diện tích sử dụng | 31.6 m² |
| Chiều rộng | 8.3 m |
| Chiều dài | 8 m |
| Hướng nhà | Tây Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 4 |
| Số Phòng Tắm | 5 |
| Số Tầng | 4 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 6 m |
| Ra đường lớn | 50 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$5 tỷ (TL)
Nhà hẻm xe hơi Dương Bá Trạc P1 Q8.Hướng Tây Bắc.
-DT : 4.3m x 8m . DT sàn 31.6m2.
-Kết cấu : 3 lầu gồm 4 PN 4WC
-Vị trí : Nhà hẻm xe hơi 6m.Gần cầu Nguyễn Văn Cừ ,vị trí kinh doanh .Nhà mới đẹp .
-Pháp lý : Sổ hồng riêng
-Mã bds : 15000















