Nhà hẻm Nguyễn Thị Tần P Chánh Hưng
7.99tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 96.4 m² |
| Diện tích sử dụng | 80.9 m² |
| Chiều rộng | 5.1 m |
| Chiều dài | 19 m |
| Hướng nhà | Đông Nam |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 1 |
| Số Tầng | 1 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 60 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 7 tỷ 990 TL
⇨ Diện tích: 5,1m x 19m nở hậu nhẹ
⇨ Kết cấu: 2PN – 1PK – 1 bếp – 1WC, sân trước 3m thoáng mát
⇨ Hướng: nam
⇨ Pháp lý rõ ràng, Chính chủ, Sổ hồng Riêng
⇨ Vị trí: hẻm thông thoáng, tiện di chuyển các quận TT,…
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: 27990















