Nhà hẻm Bình Đông sát cấu số 2 P Phú Định
4.37tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 46 m² |
| Diện tích sử dụng | 57.4 m² |
| Chiều rộng | 4.5 m |
| Chiều dài | 9 m |
| Hướng nhà | Đông Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 3 |
| Số Phòng Tắm | 3 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 1 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 20 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 4 tỷ 370 TL
✓ Diện tích: 4,5m x 9,5m =46m2
✓ Kết cấu: 1Trệt 1 lầu đúc. Nhà 3 PN, có PN dưới trệt, các PN đều có cửa sổ, 3 tolet, sân để xe rộng, thoáng mát.
✓ Hướng: đông bắc
✓ Pháp lý rõ ràng, Chính chủ, Sổ hồng Riêng
✓ Vị trí: Hẻm xe Hơi nhỏ tới nhà, nhà ngay trung tâm phường 14, ngay chợ, , trường học
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: 154370















