NHÀ SÁT CHỢ NHỊ THIÊN ĐƯỜNG HẺM RỘNG RÃI NGAY KHU DÂN CƯ GIÁ 4 TỶ 250
4.25tỷ
ID: 54250
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 38 m² |
| Diện tích sử dụng | 76 m² |
| Chiều rộng | 3.2 m |
| Chiều dài | 13 m |
| Hướng nhà | Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 10 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 4 TỶ 250 ( THƯƠNG LƯỢNG )
Dt : 3.2x13m 37.6m2 đất hàon công đủ không lộ giới
Hiện trang: 1 lầu đúc thật 2 PN. 2 Wc. Nhà như hình
Vị trí : hẻm rộng 3m , ngay chợ , sát trung tâm hành chính, thuận lợi đi lại , khu dân trí cao
Hướng : Bắc
Pháp lý : sổ hồng.
Mã BDS: 54250
















