Nhà bán khu dân cư Bình Hưng Bình Chánh
9.5tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 61 m² |
| Diện tích sử dụng | 186.6 m² |
| Chiều rộng | 6 m |
| Chiều dài | 11 m |
| Hướng nhà | Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 3 |
| Số Phòng Tắm | 3 |
| Số Tầng | 3 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 1 |
| Độ rộng hẻm | 5 m |
| Ra đường lớn | 30 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 9 tỷ 5 TL
⇨ Diện tích: 6m x 11m
⇨ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu căn góc, 3pn 3 wc
⇨Hướng: bắc
⇨ Pháp lý rõ ràng, Chính chủ, Sổ hồng Riêng
⇨ Vị trí: hẻm thông thoáng, tiện di chuyển các quận TT,…
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: BC9500















