Nhà bán đường Đinh Hòa P13 Q8
4.19tỷ
| Vị Trí | Hẻm cụt |
| Diện tích đất | 43.3 m² |
| Diện tích sử dụng | 86.6 m² |
| Chiều rộng | 3.9 m |
| Chiều dài | 11.5 m |
| Hướng nhà | Đông Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 3 |
| Số Phòng Tắm | 3 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 1 m |
| Ra đường lớn | 30 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
![]()
Giá : 4 tỷ 190 triệu ( thương lượng chính chủ
Diện tích : 3,7m x 11,5m … Nở hậu 3,9m
Kết cấu : Nhà 1 trệt 1 lửng 1 lầu đúc , 3 phòng ngủ lớn và 3 WC , ban công
Hẻm rộng thoáng 2,5m .. Cách mặt tiền đường Đinh Hòa 35m , khu dân trí an ninh yên tĩnh
Nhà gần chợ Xóm Củi , trường học Tùng Thiện Vương … Cách cầu Chà Và 100m , thuận lợi đi lại #Q5 và #ChợLớn chỉ 5 phút xe máy
![]()
Sổ hồng riêng , hoàn công đầy đủ
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: 34190















