NHÀ ÂU DƯƠNG LÂN 16M2 ĐẤT
1.68tỷ
| Vị Trí | Hẻm cụt |
| Diện tích đất | 16 m² |
| Diện tích sử dụng | 32 m² |
| Chiều rộng | 2 m |
| Chiều dài | 8 m |
| Hướng nhà | Đông Nam |
| Số Phòng Ngủ | 1 |
| Số Phòng Tắm | 1 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 20 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
ĐƯỜNG ÂU DƯƠNG LÂN – P3.QUẬN 8 30m2
$$ 1 tỷ 680
- Diện tích : 2m x 8m, công nhận 15,4m2
- Trệt 1 lầu suốt có ban công, đầy đủ công năng cho gia đình nhỏ, hẻm thông thoáng sạch sẽ, vị trí đất ở hiện hữu, khu vực hiếm nhà nhỏ hoàn công đủ, thuận tiện di chuyển liên Quận trung tâm.
- Pháp lý : sổ hồng riêng, hoàn công đủ 31m2.
– Hướng : Đông Nam .
Mã 31680












