NHÀ TẠ QUANG BỬU QUẬN 8 2 LẦU ĐÚC KIÊN CỐ
6.58tỷ
| Vị Trí | Hẻm cụt |
| Diện tích đất | 40 m² |
| Diện tích sử dụng | 120 m² |
| Chiều rộng | 4.1 m |
| Chiều dài | 10 m |
| Hướng nhà | Tây |
| Số Phòng Ngủ | 5 |
| Số Phòng Tắm | 4 |
| Số Tầng | 3 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 4 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 50 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
💲 Giá : 6 Tỷ 580 TL
Nhà hẻm Tạ Quang Bửu P2 Quận 8
- Diện Tích ; 4,1m x 10m ( Nở Hậu L 6,2m )
- Nhà 1 trệt, 2 Lầu, 5 phòng ngủ , 4 tolet
- Vị Trí Hẻm trước nhà rộng 3,5m.
- Hướng Tây
- Sổ Hồng riêng ,hiện hữu
Mã 26580
















