NHÀ DƯƠNG BÁ TRẠC 38M2 ĐẤT
4tỷ
| Vị Trí | Hẻm cụt |
| Diện tích đất | 38 m² |
| Chiều rộng | 4 m |
| Chiều dài | 9 m |
| Hướng nhà | Đông Nam |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 20 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Nhà Hẻm 3m Dương Bá Trạc P1 Quận 8
$ 4 tỷ tl chính chủ
- 4m × 9m nở hậu nhẹ, hẻm xe ba gác.
- 1 trệt + 1 lầu gồm 2 phòng ngủ + 3 toilet & bếp
- Nhà đầy đủ tiện ích xung quanh, gần chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng,…. thuận tiện di chuyển sang các quận lân cận Q1, 5, 10.
- Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, nhà còn mới dọn vào ở ngay được . Hướng Nam
– Pháp lý : Sổ hồng hiện hữu
Mã 14000

















