Nhà 2 lầu sân thượng hẻm xe tải Phó cơ điều Q11 GIÁ 4 TỶ 8
4.8tỷ
ID: Q114800
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 24 m² |
| Diện tích sử dụng | 100 m² |
| Chiều rộng | 3.15 m |
| Chiều dài | 8.5 m |
| Hướng nhà | Đông Nam |
| Số Phòng Ngủ | 3 |
| Số Phòng Tắm | 3 |
| Số Tầng | 3 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 8 m |
| Ra đường lớn | 30 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
- DT 3.15×8.5m 1 trệt 2 lầu sân thượng 2 PN 3 wc . Phong thờ
- Hẻm xe tải 8m . Cách mặt tiền chỉ 30m. Vị trí cực đẹp khu sầm uất thuận lợi đi lại
- Sổ hồng hiện hữu ko lộ giới hoàn công đủ
- Hướng Đông Nam
Mã Q114800



















