NHÀ MỄ CỐC 42M2 ĐẤT P15 QUẬN 8
3tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 42 m² |
| Chiều rộng | 3.4 m |
| Chiều dài | 11.5 m |
| Hướng nhà | Nam |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 1 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 2 m |
| Ra đường lớn | 50 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Nhà Mễ Cốc P15 #Quận8
$ 3 tỷ
- Nhà ngang 3,4 nở hậu 3,5 dài 11,5m, gồm 1 trệt, 1 lầu có 2pn và 2 toilet,
- Hẻm rộng thông thoáng
Hướng Nam
Pháp lý : Sổ hồng hiện hữu
Mã 153000

















