NHÀ QUẬN 8 2 LẦU ĐÚC ĐẸP Ở LIỀN
2.6tỷ
ID: 22600
| Vị Trí | Hẻm cụt |
| Diện tích đất | 24 m² |
| Diện tích sử dụng | 60 m² |
| Chiều rộng | 2 m |
| Chiều dài | 12 m |
| Hướng nhà | Đông Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 4 |
| Số Phòng Tắm | 4 |
| Số Tầng | 3 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 150 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Nhà Âu dương lân P2 Quận 8
$ 2 tỷ 600 ( thương lượng)
- DT : 2x 12m .
- Nhà Trệt 2 lầu 4 pn 4 wc .
- Vị trí : Hẻm rộng 3m cách mặt tiền 100m .
- Hướng Đông Bắc
- Pháp lý : Sổ hồng riêng . Hiện hữu
Mã 22600













