BÁN ĐẤT PHẠM THẾ HIỂN 44M2 ĐẤT XÂY DỰNG TỰ DO
2.9tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 44 m² |
| Diện tích sử dụng | 44 m² |
| Chiều rộng | 3.5 m |
| Chiều dài | 12 m |
| Hướng nhà | Đông Nam |
| Số Tầng | 4 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 100 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Đất thổ cư q8 40.3m2 đất xây Full Diện tích
$ 2 tỉ 900
- Dt: 3,3 x 12 vuông vức
Được xd 1 trệt 2 lầu sân thượng thuộc kdc hiện hữu. - Vị trí : hẻm 3m 2941 Phạm thế hiển p7q8
Gần nhà thờ trường học - Pháp lý : Sổ hồng hiện hữu
Hướng đông nam
Mã 72900











