NHÀ 2 LẦU SÂN THƯỢNG HƯNG PHÚ GIÁ CỰC TỐT 2 TỶ 7
2.7tỷ
ID: 82700
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 18.5 m² |
| Diện tích sử dụng | 60 m² |
| Chiều rộng | 3.2 m |
| Chiều dài | 6 m |
| Hướng nhà | Tây Nam |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 3 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 2 m |
| Ra đường lớn | 100 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Nhà Hưng Phú 2 lầu sân thượng gần chợ trường học cầu chữ Y
$ 2 tỷ 7
- DT : 3,2x6m 18.5m2 đất
- Kết cấu 2 lầu sân thượng đúc thật 2 PN 2 wc . Nhà đẹp như hình
- Vị trí : Hẻm 2m cách mặt tiền 200m hẻm thông ra hưng phú và ba đình . Thuận lợi đi lại
- Hướng Tây Nam
- Pháp lý : Sổ hồng hiện hữu ko lộ giới
Mã 82700





















