NHÀ 2 LẦU SÂN THƯỢNG P4 QUẬN 8
4.8tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 32 m² |
| Diện tích sử dụng | 120 m² |
| Chiều rộng | 3 m |
| Chiều dài | 11 m |
| Hướng nhà | Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 4 |
| Số Phòng Tắm | 3 |
| Số Tầng | 4 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 4 |
| Độ rộng hẻm | 2 m |
| Ra đường lớn | 20 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Nhà Vị trí đẹp sau căn mặt tiền P4 Quận 8
4 tỷ 800 TL
- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu sân thượng 4 PN 3 wc
- DT : 3x10m nở hậu 3,5m
-Hẻm rộng hơn 2m gần mặt tiền 10m
– Hướng Bắc
Mã 44800

















