Cần Bán Gấp Đất MT Đuờng Cao Lỗ F4 Q8
16.5tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 80 m² |
| Diện tích sử dụng | 80 m² |
| Chiều rộng | 4 m |
| Chiều dài | 20 m |
| Hướng nhà | Đông |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 1 |
| Độ rộng hẻm | 30 m |
| Ra đường lớn | 1 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 16,5 tỷ.
* Diện tích: 4m x 20m = 80m vuông.
* Hướng đông, thông thoáng và mát mẻ.
* Mặt tiền đường Cao Lỗ, lộ giới 26m, vỉa hè rộng.
* Vị trí phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh, dịch vụ, cà phê, ăn uống, cho sinh viên thuê hoặc mở văn phòng.
* Chính chủ đứng tên, công chứng ngay
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
MÃ: 4165000













