Bán nhà Tùng Thiện Vương P13 Q8
2.95tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 25.2 m² |
| Diện tích sử dụng | 50.4 m² |
| Chiều rộng | 5 m |
| Chiều dài | 6 m |
| Hướng nhà | Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 2.5 m |
| Ra đường lớn | 60 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 2 tỷ 950 TL
✓ Diện tích: 5m x 6m
✓ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 pn 2 wc
✓ Hướng: bắc
✓ Pháp lý rõ ràng, Chính chủ, Sổ hồng Riêng
✓ Vị trí: hẻm thông thoáng, tiện di chuyển các quận TT,…
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: 132950















