Bán nhà Quốc lộ 50 Bình Hưng. BC
1.06tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 15 m² |
| Diện tích sử dụng | 33 m² |
| Chiều rộng | 3 m |
| Chiều dài | 5 m |
| Hướng nhà | Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 1 |
| Số Phòng Tắm | 1 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 2.5 m |
| Ra đường lớn | 60 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$1 tỷ 060 TL
– DT sử dụng : 33 m2 .
– KC: Nhà 1 trệt 1 lầu , 1 phòng ngủ lớn . 1wc , phòng khách, bếp ban công thoáng mát. Nhà thiết kế đẹp trang nhã.
– Nhà hướng bắc
– Bộ thuế riêng . Công chứng vi bằng
-Vị trí : hẻm thông thoáng 2m , Giáp ranh bến xe quận 8. Cách cầu Tập đoàn 50m
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
Mã: BC1060















