Bán nhà Phạm Thế Hiển P Chánh Hưng
2.38tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 16.1 m² |
| Diện tích sử dụng | 32.2 m² |
| Chiều rộng | 3.5 m |
| Chiều dài | 5.2 m |
| Hướng nhà | Đông Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 1 |
| Số Phòng Tắm | 1 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 2.5 m |
| Ra đường lớn | 60 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí















