Bán nhà Nguyễn Sĩ Cố p15 Q8
3.5tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 39.6 m² |
| Diện tích sử dụng | 39.6 m² |
| Chiều rộng | 3.5 m |
| Chiều dài | 12.61 m |
| Hướng nhà | Tây Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 2.2 m |
| Ra đường lớn | 60 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 3 tỷ 5
• Diện tích: 3 m ( nở hậu 3,5m ) x 12.61
• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 pn 2 wc
• Hướng: tây bắc
• Pháp lý rõ ràng, Chính chủ, Sổ hồng Riêng
• Vị trí: hẻm Cách mặt tiền đường Nguyễn Sĩ Cố khoản 100 m vị trí gần chợ Vạn Nguyên, gần trường học mầm non, cấp 1,2,3, khu an ninh, dân trí cao
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
Mã:153500















