Bán nhà Mặt Tiền Hưng Phú nhà mới đẹp P Chánh Hưng
2.88tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 27.5 m² |
| Diện tích sử dụng | 27.5 m² |
| Chiều rộng | 11 m |
| Chiều dài | 2.5 m |
| Hướng nhà | Đông |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 6 m |
| Ra đường lớn | 20 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 2 tỷ 880 TL
• Diện tích: 11m x 2.5m (có hoàn công)
• Kết cấu: Nhà Mới 1 trệt 2 lầu – 2PN-2toler ưu điểm , hẻm rộng xe Hơi-dân trí cao.
• Pháp lý rõ ràng,Giấy kê khai 99-có bản vẽ nội nghiệp, mua bán vi bằng
• Vị trí: hẻm thông thoáng, tiện di chuyển các quận TT,…
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: 92880















