Bán nhà mặt tiền đường số Phạm Hùng P4 Q8
7.5tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 50.3 m² |
| Diện tích sử dụng | 64.1 m² |
| Chiều rộng | 4.3 m |
| Chiều dài | 12.1 m |
| Hướng nhà | Tây Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 3 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 1 |
| Độ rộng hẻm | 6 m |
| Ra đường lớn | 10 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí















