Bán nhà mặt tiền Bình Đông P15 Q8
8.6tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 36 m² |
| Diện tích sử dụng | 162 m² |
| Chiều rộng | 3.2 m |
| Chiều dài | 15.5 m |
| Hướng nhà | Tây |
| Số Phòng Ngủ | 6 |
| Số Phòng Tắm | 4 |
| Số Tầng | 5 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 1 |
| Độ rộng hẻm | 7 m |
| Ra đường lớn | 20 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 8 tỷ 6 TL
– KC: Nhà 5 tầng, 1 trệt 3 lầu , sân thượng, 6 phòng ngủ , 4 wc , phòng khách. Bếp. Nhà thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp.
– DT: 3,2m x 15,5m DT sử dụng : 162 m2 .
– Nhà hướng Tây
– Sổ hồng hoàn công đầy đủ
– Vị trí: cạnh trường học Nguyễn Nhược Thị, Phường Phú Định ,đối diện sông tuyệt đẹp, view triệu đô. Đón đầu cầu Bình Tiên. Kinh doanh sầm uất
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: 158600















