NHÀ MẶT TIỀN ĐẶNG THÚC LIÊNG VỊ TRÍ SẦM UẤT
7.28tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 50 m² |
| Diện tích sử dụng | 100 m² |
| Chiều rộng | 3.5 m |
| Chiều dài | 13 m |
| Hướng nhà | Nam |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 1 |
| Độ rộng hẻm | 16 m |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Nhà bán mặt tiền Kinh Doanh Đặng Thúc Liên P4 Quận 8.Đường 16m, xe lưu thông 2 chiều.
$ 7 tỷ 280
- DT 3m6 x13m, có 1 lầu ( khu đắc địa) . tiện kinh doanh mua bán kinh doanh .GPXD 4 lầu.
- Sổ hồng riêng dân cư hiện hữu, khu sầm uất, cho thuê giá cao
- Hướng Nam
47280













