Bán nhà hẻm Tám Danh P Chánh Hưng
9.2tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích sử dụng | 250 m² |
| Chiều rộng | 4 m |
| Chiều dài | 20 m |
| Hướng nhà | Đông Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 7 |
| Số Phòng Tắm | 6 |
| Số Tầng | 4 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 1 |
| Độ rộng hẻm | 4 m |
| Ra đường lớn | 60 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 9 tỷ 2 TL
✓ Diện tích: 80m2 (4m x 20m), DTSD 250m2, nở hậu nhẹ.
✓ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu , sân thượng BTCT, Căn lớn: 4×12 (5PN, 3WC) + Căn nhỏ: 4×8 (2PN, 3WC), giếng trời giữa+ sau nhà.
✓ Hướng: Tây Nam- Đông Bắc
✓ Pháp lý rõ ràng, Chính chủ, Sổ hồng Riêng
✓ Vị trí: hẻm thông thoáng, tiện di chuyển các quận TT,…
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: 49200















