Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P6 Q8
3.2tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 39 m² |
| Diện tích sử dụng | 39.7 m² |
| Chiều rộng | 3.15 m |
| Chiều dài | 14 m |
| Hướng nhà | Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 1 |
| Số Phòng Tắm | 1 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 2 m |
| Ra đường lớn | 60 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí













