𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ cũ 𝐭𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐬𝐮̛̃𝐚 𝐜𝐡𝐮̛̃𝐚, 𝐀̂𝐮 𝐃𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠 𝐋𝐚̂𝐧 𝐏𝟑 𝐐𝟖
4.68tỷ
ID: 34680
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 48.8 m² |
| Diện tích sử dụng | 47.8 m² |
| Chiều rộng | 4 m |
| Chiều dài | 13 m |
| Hướng nhà | Đông |
| Số Phòng Ngủ | 1 |
| Số Phòng Tắm | 1 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 50 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí







