NHÀ MẶT TIỀN PHẠM THẾ HIỂN P6 QUẬN 8
7.68tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 62 m² |
| Chiều rộng | 3.2 m |
| Chiều dài | 22 m |
| Hướng nhà | Đông Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 1 |
| Độ rộng hẻm | 32 m |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Cần bán một căn nhà mặt tiền Phạm Thế hiển P6 Q8 Khu DCHH, GPXD 5 lầu rưỡi.
$ 7 tỷ 680
- DT 3m3 dài 22m, 1 lầu nở hậu. Khu dân cư sầm uất. Qua các Q5 ,Q6, Q11 chỉ mất 10 phút. Qua Q1,Q3 chỉ 15 phút. Tiện kinh doanh, mua bán , cho thuê giá cao( 20triệu/tháng).
- Sổ hồng hiện hữu
Mã 67680













