NHÀ DƯƠNG BÁ TRẠC 22M2 ĐẤT
3.39tỷ
ID: 13390
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 22 m² |
| Diện tích sử dụng | 44 m² |
| Chiều rộng | 3.95 m |
| Chiều dài | 5.6 m |
| Hướng nhà | Đông |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 4 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 200 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Nhà hẻm ba gác Dương Bá Trạc P1, Q8 .
$ 3 tỷ 390
- Diện tích : 3,95m x 5,6m
- Nhà 1 trệt, 1 lầu , 2 phòng ngủ , đang ở hẻm ba gác , vị trí Gần hẻm xe hơi , nhà mới vào ở liền
- Vị trí thông thoáng , khu dân trí cao., an ninh, bán kính 200m đầy đủ tiện ích chợ, siêu thị, trường học… khu ăn uống sầm uất, cách Cầu Nguyễn Văn Cừ 200m , hẻm trước nhà 2,5m . Cách mặt tiền Dương bá Trạc 120m. Tiện mua ở kinh doanh hoặc cho thuê
- Sổ Hồng riêng mua bán công chứng nhanh lẹ
Mã 13390


















