CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ HẺM SAU CĂN MẶT TIỀN PHỐ ẨM THỰC VĨNH KHÁNH Q4 GIÁ 3 TỶ 900
3.9tỷ
ID: 83900
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 33.6 m² |
| Diện tích sử dụng | 33.6 m² |
| Chiều rộng | 3.5 m |
| Chiều dài | 10 m |
| Hướng nhà | Tây Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 3 m |
| Ra đường lớn | 10 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 3 tỷ 9 ( Thương lượng chính chủ )
Chính Chủ Cần Bán Nhà Hẻm Sau căn mặt tiền Phố Ẩm Thực Vĩnh Khánh P8 Q4 Hồ Chí Minh.Hướng Tây Bắc.
-Dt : 3.5mx 10m. DTSD 60m2
-Kết cấu : Trệt lầu đúc . 2PN 2 wc. Nhà như hình .
-Vị trí : nhà đẹp , sau căn mặt tiền hẻm 3m ,không gian thoáng mát , Gần bệnh viện, trường học, chợ , siêu thị rất thuận tiện .Hẻm rộng rãi, thông thoáng, không ngập.
-Pháp lý : Sổ hồng chính chủ.
Mã bds :83900







