Nhà Âu dương lân 39m2 đất đẹp chỉ vào ở giá 4 tỷ 750
4.75tỷ
ID: 34750
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 39 m² |
| Diện tích sử dụng | 78 m² |
| Chiều rộng | 4.1 m |
| Chiều dài | 11 m |
| Hướng nhà | Tây |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 3 |
| Độ rộng hẻm | 3.5 m |
| Ra đường lớn | 100 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
Nhà bán Hẻm 154 Âu Dương Lân P3 Q8 . Nhà Hướng Tây
- Diện Tích : 4,1m x 11m .. Nở hậu nhẹ Dt 39m2 đất
- Kết cấu : Nhà đúc thật , trệt, lầu – 2 phòng ngủ và 2WC ..
- Vị trí Hẻm rộng rãi 3,5m xe ba gác chạy đến nhà , khu dân trí cao Hàng xóm thân thiện an ninh yên tĩnh . Nhà gần chợ Rạch Ông và trường học Âu Dương Lân , Cách cầu Chữ Y 300m , tiện đi lại qua các quận trung tâm lân cận
Pháp lý : Sổ hồng riêng hiện hữu
Giá : 4 tỷ 750 triệu ( thương lượng chính chủ )
Mã bds : 34750



















