Nhà Hưng phú P8 Q8
4.68tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 27.5 m² |
| Diện tích sử dụng | 55.5 m² |
| Chiều rộng | 5.5 m |
| Chiều dài | 6 m |
| Hướng nhà | Đông Nam |
| Số Phòng Ngủ | 4 |
| Số Phòng Tắm | 3 |
| Số Tầng | 3 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 1 |
| Độ rộng hẻm | 2 m |
| Ra đường lớn | 60 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí
Thông tin mô tả
$ 4 tỷ 680 TL
– DT: ngang 3 nở hậu 5m5 dài 6m 28m2 đất, Hoàn công đủ 55m2
– KC: 1 trệt 2 lầu sân thượng
– Vị trí hẻm ba gác gần đường , tiện di chuyển các quận TT,…
– Sổ hồng riêng hoàn công đủ
– Hướng: đông nam
LH: 094.678.5678 – 0916.77.5678
mã: 84680















