Bán nhà Bình Đông P11 Q8
3.7tỷ
| Vị Trí | Mặt tiền |
| Diện tích đất | 39.1 m² |
| Diện tích sử dụng | 39.1 m² |
| Chiều rộng | 3.7 m |
| Chiều dài | 11 m |
| Hướng nhà | Tây |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 2 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 3.5 m |
| Ra đường lớn | 60 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí















