Bán nhà đường số 16 nối dài P Chánh Hưng ( P4 – Q8 )
2.26tỷ
| Vị Trí | Hẻm thông |
| Diện tích đất | 18.7 m² |
| Diện tích sử dụng | 45 m² |
| Chiều rộng | 4 m |
| Chiều dài | 4.9 m |
| Hướng nhà | Tây Bắc |
| Số Phòng Ngủ | 2 |
| Số Phòng Tắm | 1 |
| Số Tầng | 2 |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ |
| Loại hẻm | 2 |
| Độ rộng hẻm | 2.5 m |
| Ra đường lớn | 100 |
Bạn cần biết thêm thông tin ?
Gọi ngay Hotline tư vấn
094 678 5678
Gọi ngay Hotline tư vấn
Hỗ trợ 24/7 và hoàn toàn miễn phí















